คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง ขอเชิญนักวิจัย นักศึกษา และผู้ที่สนใจเข้าร่วมเสนอผลงานวิชาการใน การประชุมวิชาการระดับชาติทางการศึกษา ครั้งที่ 14 เรื่อง “การพัฒนาประสบการณ์การเรียนรู้ในชีวิตจริง : พลวัตการเรียนรู้สู่นวัตกรรมและเทคโนโลยีในอนาคตอย่างยั่งยืน” ในวันศุกร์ที่ 31 พฤษภาคม 2567 การประชุมวิชาการครั้งนี้จัดขึ้นเพื่อเป็นเวทีเผยแพร่ผลงานวิชาการ โดยมุ่งเปิดโอกาสให้นักวิจัย นักวิชาการ นักศึกษา ได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นในประเด็นที่เกี่ยวข้องกับการวิจัยและการศึกษา คณะกรรมการดำเนินงานจึงขอเชิญผู้ที่สนใจ ส่งบทความเพื่อนำเสนอภายใน วันที่ 29 มีนาคม 2567 วันที่ 22 เมษายน 2567 ขั้นตอนการส่งบทความ คลิกที่นี่ส่งผลงานผ่านระบบ easychair คลิกที่นี่ผู้เข้าร่วมงานลงทะเบียนออนไลน์ (พร้อมแนบเอกสารการชำระเงิน) คลิกที่นี่
|